Fara á efnissvæði

Starfsfólk Haga

Nafn Starfsheiti Netfang
Aðalheiður Fritzdóttir Aðalbókari heida@hagar.is
Alda Andrésdóttir Bókari alda@hagar.is
Andri Þór Sigurjónsson Verkefnastjóri á upplýsingatæknisviði andri@hagar.is
Arnþór Jón Þorvarðsson Sérfræðingur á fjármálasviði arnthor@hagar.is
Baldvin Hermann Ásgeirsson Sérfræðingur á upplýsingatæknisviði baldvin@hagar.is
Bergur Bergsson Verkefnastjóri á upplýsingatæknisviði bergur@hagar.is
Brynjar Einarsson Sérfræðingur á upplýsingatæknisviði brynjar@hagar.is
Eiður Eiðsson Fram­kvæmda­stjóri sta­f­rænn­ar þró­un­ar og upp­lýs­inga­tækni eidure@hagar.is
Ellert Friðrik Berndsen Sérfræðingur á upplýsingatæknisviði ellertb@hagar.is
Finnur Oddsson Forstjóri fo@hagar.is
Guðrún Eva Gunnarsdóttir Framkvæmdastjóri fjármálasviðs geg@hagar.is
Gunnar Ingi Sigurðsson Verkefnastjóri gis@hagar.is
Helga Jónsdóttir Innra eftirlit helga@hagar.is
Jóhanna Másdóttir Verkefnastjóri á upplýsingatæknisviði johanna@hagar.is
Jón Óli Sigurðsson Sérfræðingur á upplýsingatæknisviði jos@hagar.is
Magnús Magnússon Framkvæmdastjóri stefnumótunar og rekstrar magnus@hagar.is
Ólafur Hjaltason Fulltrúi oli@hagar.is
Páll Rúnar Magnússon Kerfisstjóri á upplýsingatæknisviði prm@hagar.is
Pétur Björn Heimisson Sérfræðingur á upplýsingatæknisviði petur@hagar.is
Sesselía Birgisdóttir Forstöðumaður nýsköpunar og markaðsmála sesselia@hagar.is
Stefán Þormóðsson Sérfræðingur á upplýsingatæknisviði stefanth@hagar.is
Þorvaldur Þorláksson Forstöðumaður fasteigna- og þróunar thorvaldur@hagar.is
Þóra Gunnarsdóttir Aðstoðarmaður framkvæmdastjórnar thora@hagar.is